• head_banner

40ጂ QSFP+

  • 10KM 40G QSFP+ Optical Module

    10ኪሜ 40ጂ QSFP+ ኦፕቲካል ሞዱል

    Qኤስኤፍፒ+ የመተላለፊያ ሞጁሎች በ 40 Gigabit በሰከንድ ማያያዣዎች በመልቲሞድ ፋይበር ላይ ጥቅም ላይ እንዲውሉ ተደርገዋል።እነሱ ከQSFP+ MSA እና IEEE 802.3ba 40GBASE-SR4 ጋር ያከብራሉ።የማስተላለፊያው የጨረር ማስተላለፊያ ክፍል ባለ 4-ቻናል VCSEL (Vertical Cavity Surface Emitting Laser) ድርድር፣ ባለ 4-ቻናል ግቤት ቋት እና ሌዘር ነጂ፣ ቁጥጥር እና አድልዎ ያካትታል። ብሎኮች.የትራንስሴይቨር ኦፕቲካል ተቀባይ ክፍል ባለ 4-ቻናል ፒን ፎቶዲዮድ ድርድር፣ ባለ 4-ቻናል TIA ድርድር፣ ባለ 4 ቻናል የውጤት ቋት፣ የመቆጣጠሪያ ብሎኮችን ያካትታል።

     

     

     

  • 100M 40G QSFP+ Optical Module

    100ሚ 40ጂ QSFP+ ኦፕቲካል ሞዱል

    Qኤስኤፍፒ+ የመተላለፊያ ሞጁሎች በ 40 Gigabit በሰከንድ ማያያዣዎች በመልቲሞድ ፋይበር ላይ ጥቅም ላይ እንዲውሉ ተደርገዋል።እነሱ ከQSFP+ MSA እና IEEE 802.3ba 40GBASE-SR4 ጋር ያከብራሉ።የማስተላለፊያው የጨረር ማስተላለፊያ ክፍል ባለ 4-ቻናል VCSEL (Vertical Cavity Surface Emitting Laser) ድርድር፣ ባለ 4-ቻናል ግቤት ቋት እና ሌዘር ነጂ፣ ቁጥጥር እና አድልዎ ያካትታል። ብሎኮች.የትራንስሴይቨር ኦፕቲካል ተቀባይ ክፍል ባለ 4-ቻናል ፒን ፎቶዲዮድ ድርድር፣ ባለ 4-ቻናል TIA ድርድር፣ ባለ 4 ቻናል የውጤት ቋት፣ የመቆጣጠሪያ ብሎኮችን ያካትታል።

     

     

     

  • 40KM 40G QSFP Optical Module

    40KM 40G QSFP ኦፕቲካል ሞዱል

     

    HUAQ40Eለ 40 ኪሎ ሜትር የጨረር ግንኙነት አፕሊኬሽኖች የተነደፈ ትራንሴቨር ሞጁል ነው።ዲዛይኑ ከIEEE P802.3ba መስፈርት 40GBASE-ER4 ጋር ያከብራል።ሞጁሉ የ 10Gb/s የኤሌክትሪክ መረጃን 4 የግብአት ቻናሎች(ch) ወደ 4 CWDM የጨረር ሲግናሎች ይቀይራቸዋል፣ እና ለ40Gb/s የጨረር ስርጭት ወደ አንድ ሰርጥ ያበዛቸዋል።በተቃራኒው፣ በተቀባዩ በኩል፣ ሞጁሉ በኦፕቲካል ዲ-multiplexse የ40Gb/s ግብዓት ወደ 4 CWDM ቻናሎች ሲግናሎች ወደ 4 ቻናል የውፅአት ኤሌክትሪክ መረጃ ይቀይራቸዋል።

    የ 4 CWDM ቻናሎች ማዕከላዊ የሞገድ ርዝመቶች 1271፣ 1291፣ 1311 እና 1331 nm እንደ የCWDM የሞገድ ርዝመት ፍርግርግ በ ITU-T G694.2 ውስጥ የተገለጹ ናቸው።ለኦፕቲካል በይነገጽ ባለ ሁለትዮሽ LC አያያዥ እና ለኤሌክትሪክ በይነገጽ ባለ 38 ፒን አያያዥ ይዟል።በረጅም ርቀት ስርዓት ውስጥ ያለውን የኦፕቲካል ስርጭትን ለመቀነስ፣ ነጠላ ሞድ ፋይበር (SMF) በዚህ ሞጁል ውስጥ መተግበር አለበት።

    ምርቱ በQSFP የብዝሃ ምንጭ ስምምነት (ኤምኤስኤ) መሰረት በቅጽ፣ በጨረር/ኤሌክትሪክ ግንኙነት እና በዲጂታል መመርመሪያ በይነገጽ የተሰራ ነው።የሙቀት፣ የእርጥበት መጠን እና የEMI ጣልቃ ገብነትን ጨምሮ በጣም የከፋ ውጫዊ የስራ ሁኔታዎችን ለማሟላት የተነደፈ ነው።

    ሞጁሉ የሚሰራው ከአንድ +3.3 ቪ ሃይል አቅርቦት ሲሆን LVCMOS/LVTTL አለምአቀፍ የቁጥጥር ምልክቶች እንደ ሞጁል ፕረዘንት፣ ዳግም ማስጀመር፣ ማቋረጥ እና ዝቅተኛ ፓወር ሞድ ከሞጁሎቹ ጋር ይገኛሉ።ባለ 2-ሽቦ ተከታታይ በይነገጽ የበለጠ ውስብስብ የቁጥጥር ምልክቶችን ለመላክ እና ለመቀበል እና ዲጂታል የምርመራ መረጃን ለማግኘት ይገኛል።ለከፍተኛ የንድፍ ተለዋዋጭነት የግለሰብ ቻናሎች መፍትሄ ሊያገኙ እና ጥቅም ላይ ያልዋሉ ቻናሎች ሊዘጉ ይችላሉ።

     

    ይህ ምርት ባለ 4-ሰርጥ 10Gb/s የኤሌክትሪክ ግብዓት መረጃን ወደ CWDM የጨረር ሲግናል (ብርሃን) ይቀይራል፣ በባለ 4-ሞገድ የተከፋፈለ ግብረ መልስ ሌዘር (DFB) ድርድር።መብራቱ በ MUX ክፍሎች እንደ 40Gb/s ውሂብ ይጣመራል, ከኤስኤምኤፍ ማሰራጫ ሞጁል ውስጥ ይሰራጫል.የተቀባዩ ሞጁል የ40Gb/s CWDM የጨረር ሲግናል ግብአትን ይቀበላል እና መልቲፕሌክሌክስ ወደ 4 የግለሰብ 10Gb/s ቻናሎች በተለያየ የሞገድ ርዝመት ያስወግዳል።እያንዳንዱ የሞገድ ርዝመት ብርሃን በዲቪክቶር አቫላንሽ ፎቶዲዮዲዮድ (ኤፒዲ) ይሰበሰባል፣ እና ከዚያም እንደ ኤሌክትሪክ መረጃ የሚወጣው በመጀመሪያ በቲአይኤ እና ከዚያም በፖስት ማጉያ ከተጨመረ በኋላ ነው።

     

    HUAQ40EበQSFP ባለብዙ ምንጭ ስምምነት (ኤምኤስኤ) መሠረት ከቅርጽ ፣ ከጨረር / ከኤሌክትሪክ ግንኙነት እና ከዲጂታል መመርመሪያ በይነገጽ ጋር የተነደፈ ነው።የሙቀት መጠንን፣ እርጥበትን እና የኤኤምአይ ጣልቃገብነትን ጨምሮ በጣም የከፋ ውጫዊ የስራ ሁኔታዎችን ለማሟላት የተነደፈ ነው።ሞጁሉ በጣም ከፍተኛ ተግባራትን እና የባህሪ ውህደትን ያቀርባል፣ በሁለት ሽቦ ተከታታይ በይነገጽ ተደራሽ ነው።