100ሜ 100ጂ CFP2

CFP2-100GBASE-SR10 ሞጁል በመደበኛ ባለብዙ ሞድ ፋይበር (MMF, G.652) ላይ የ 100m አገናኝ ርዝመትን ይደግፋል.100 ጊጋቢት ኤተርኔት ሲግናል በአራት የሞገድ ርዝመቶች ተሸክሟል።የአራቱ የሞገድ ርዝመቶች ማባዛት እና ማባዛት በመሣሪያው ውስጥ ይተዳደራሉ።

የምርት ባህሪያት

 

• 103.1Gb/s እስከ 112Gb/s ቢት ተመኖችን ይደግፋል

• MPO 24 መያዣ ኦፕቲካል በይነገጽ

• ሲፒአይ የኤሌትሪክ በይነገጽ

• ያልቀዘቀዘ 10x10Gb/s 850nm አስተላላፊ

• 10 ትይዩ የኤሌክትሪክ ተከታታይ በይነገጽ

• ለ100ሜ ከOM3 MMF እና 150ሜ ከOM4 MMF ጋር የሚተገበር

• ዝቅተኛ የኃይል ፍጆታ<4W

• ዲጂታል መመርመሪያ መቆጣጠሪያ በይነገጽ

• ኤምዲኦ የግንኙነት በይነገጽ

• ከ100GBASE-SR10 ጋር የሚስማማ

•የኬዝ ሙቀት መጠን፡

ንግድ: 0 እስከ 70 ° ሴ

መተግበሪያዎች

 

• 100GBASE-SR10 ኤተርኔት

• 10×11.2Gb/s መልቲሞድ OTN

• 10x 10GE-SRLite ኤተርኔት