• head_banner

100ጂ CFP2

  • 100m 100G CFP2

    100ሜ 100ጂ CFP2

    CFP2-100GBASE-SR10 ሞጁል በመደበኛ ባለብዙ ሞድ ፋይበር (MMF, G.652) ላይ የ 100m አገናኝ ርዝመትን ይደግፋል.100 ጊጋቢት ኤተርኔት ሲግናል በአራት የሞገድ ርዝመቶች ተሸክሟል።የአራቱ የሞገድ ርዝመቶች ማባዛት እና ማባዛት በመሣሪያው ውስጥ ይተዳደራሉ።

  • 10KM 100G CFP2

    10KM 100G CFP2

    CFP2 LR4 ኦፕቲካል ትራንስስተር ማስተላለፊያውን ያዋህዳል እና ወደ አንድ ሞጁል የሚወስደውን መንገድ ይቀበላል።በማስተላለፊያው በኩል አራት የመለያ ዳታ ዥረቶች ተመልሰዋል፣ ጡረታ ወጥተዋል እና ወደ አራት የሌዘር አሽከርካሪዎች ተላልፈዋል፣ እነዚህም አራት የኤሌክትሪክ-መምጠጥ ሞዱልድ ሌዘር (ኢኤምኤል) በ1296፣ 1300፣ 1305 እና 1309 nm የመሃል የሞገድ ርዝመቶች ይቆጣጠራሉ።የኦፕቲካል ሲግናሎች በኢንዱስትሪ ደረጃ ባለው የኤልሲ ማገናኛ በኩል ወደ ነጠላ ሞድ ፋይበር ይባዛሉ።በመቀበያው በኩል አራት የኦፕቲካል ዳታ ዥረቶች በተቀናጀ የኦፕቲካል ዲmultiplexer በኦፕቲካል ዲmultiplexer ይደመሰሳሉ።እያንዳንዱ የዳታ እንፋሎት በፒን ፎቶ ዳሰተር እና በትራንስፐዳንስ ማጉያ ይመለሳል፣ ጡረታ ወጥቷል እና ወደ የውጤት ሾፌር ይተላለፋል።ይህ ሞጁል በሙቅ የሚሰካ የኤሌትሪክ በይነገጽ፣ አነስተኛ የኃይል ፍጆታ እና የኤምዲአይኦ አስተዳደር በይነገጽን ያሳያል።

  • 40KM 100G CFP2

    40KM 100G CFP2

    የ100ጂ CFP2 ER4 ኦፕቲካል ትራንስሴይቨር የማስተላለፊያውን እና የመቀበያውን መንገድ ወደ አንድ ሞጁል ያዋህዳል።በማስተላለፊያው በኩል አራት የመለያ ዳታ ዥረቶች ተመልሰዋል፣ ጡረታ ወጥተዋል እና ወደ አራት የሌዘር አሽከርካሪዎች ተላልፈዋል፣ እነዚህም አራት የኤሌክትሪክ-መምጠጥ ሞዱልድ ሌዘር (ኢኤምኤል) በ1296፣ 1300፣ 1305 እና 1309 nm የመሃል የሞገድ ርዝመቶች ይቆጣጠራሉ።የኦፕቲካል ሲግናሎች በኢንዱስትሪ ደረጃ ባለው የኤልሲ ማገናኛ በኩል ወደ ነጠላ ሞድ ፋይበር ይባዛሉ።በመቀበያው በኩል አራት የኦፕቲካል ዳታ ዥረቶች ኦፕቲካል ናቸው።DE-የተባዛበተቀናጀ የኦፕቲካል ዲሙልቲፕሌክስ.እያንዳንዱ የውሂብ እንፋሎት በፒን ይመለሳልፎቶ-ማወቂያእናትራንስ-ኢምፔዳንስማጉያ፣ዳግም ጊዜ, እና ወደ የውጤት ሾፌር ተላልፏል.ይህ ሞጁል ሀትኩስ-ተሰካየኤሌክትሪክ በይነገጽ፣ ዝቅተኛ የኃይል ፍጆታ እና የኤምዲኦ አስተዳደር በይነገጽ።